[A]10 Phan Châu Trinh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpAlbum

Share | 

gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại những cảm xúc thật về lớp mình nghe :).

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
m10teenboy_3f2s
Moderator
Moderator
m10teenboy_3f2s

Số bài : 110
Birthday : 07/08/1995

gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại  những cảm xúc thật về lớp mình nghe :). Empty
Bài gửiTiêu đề: gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại những cảm xúc thật về lớp mình nghe :).   gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại  những cảm xúc thật về lớp mình nghe :). I_icon_minitimeMon Apr 11, 2011 8:49 am

1 năm gần qua oy,,,Sad( ..hè cũng chẳng gap nhau nhiều..chỉ có 4rum là phương tiện đê lớp minh gặp nhau...vì thế bây h các bạn hãy chia sẻ những cảm xúc thật của mình đi hen..để lớp chúng ta ngày càng hỉu và thông cảm cho nhau hơn... Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
p/s: những bai viết hay xúc tích sẽ đc mềnh tặng 20 thanks Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
Mr.Quân
Administrator
Administrator
Mr.Quân

Số bài : 84
Birthday : 15/06/1995

gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại  những cảm xúc thật về lớp mình nghe :). Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại những cảm xúc thật về lớp mình nghe :).   gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại  những cảm xúc thật về lớp mình nghe :). I_icon_minitimeMon Apr 11, 2011 6:36 pm

Mình rất yêu lớp mình, đặc biệt là tổ 2.
P/S: Cảm xúc thi mình ko thiếu nhưng mỗi tội văn từ nhỏ đến giờ mình chưa lần nào qua đc 7,0 nên chỉ viết đc như vậy thôi, mọi ng thông cảm Laughing

Được sửa bởi Mr.Quân ngày Tue Apr 19, 2011 7:26 pm; sửa lần 1.
https://a10pct.forumvi.com
m10teenboy_3f2s
Moderator
Moderator
m10teenboy_3f2s

Bài gửiTiêu đề: Re: gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại những cảm xúc thật về lớp mình nghe :).   gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại  những cảm xúc thật về lớp mình nghe :). I_icon_minitimeMon Apr 11, 2011 7:35 pm

heheh..ấn tượng đầu năm của mềnh là đã đưa ra 1 quyết đinh rất chi là dũng cảm Laughing đó là xung phong làm bí thư.==!..nguyên do vì cứ nhầm bí t hư thì khỏe hơn lơp trưởng Sad(..và rùi mềnh đã phát hiện ra đó là 1 sai lầm và đá nó qua cu chính Smile) Cool .
về mặt bạn bè thì thằng đâu tiên để cho mềnh ấn tưog là thằng nhỏ L Rolling Eyes .mới đầu nam mà liên tục bắt bẻ mềnh. cyclops ..và bạn nữ để cho mình sự sung sướng xàn xề xối xa xót xa chỉ có thể là bé phương khi chủ đông làm quen mik và rùi..hy vọng bao nhiêu thất vọng bấy nhiêu vì con này càng ngày càng bựa Sad..
thui nói túm lại thì lớp mình thật là tuyệt và dăc biệt khác vs các lớp khác :p...qua nhìu lần chơi thì thấy các bạn trai rất chi là zui zẻ và đoàn kết..Smile)Smile)Smile)..còn mí bé thì xinh nung ninh..mặc dù mí bạn gái chưa thật đoàn kết nhưng dù sao mik cũng mong từ đây tới trại 11,mí bé sẽ del all để chơi zẻ hơn. <3<3<3....
cuối cùng mik chỉ mong 1 điều là lơp mìnk sễ lun lun đứng đầu về mọi mặt..để mỗi khi nhắc tới pct là ai cũng nể sợ lớp mik`.kakakak monkey monkey monkey
A10 FIGHTING !!!! YEAH YEAH Cool Cool
Mr.Quân
Administrator
Administrator
Mr.Quân

Số bài : 84
Birthday : 15/06/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại những cảm xúc thật về lớp mình nghe :).   gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại  những cảm xúc thật về lớp mình nghe :). I_icon_minitimeMon Apr 11, 2011 7:50 pm

Nhưng cái cuối thì hơi tham vọng rồi đó What a Face
https://a10pct.forumvi.com
m10teenboy_3f2s
Moderator
Moderator
m10teenboy_3f2s

Bài gửiTiêu đề: Re: gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại những cảm xúc thật về lớp mình nghe :).   gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại  những cảm xúc thật về lớp mình nghe :). I_icon_minitimeMon Apr 11, 2011 7:53 pm

tạp trung vô chuyên môn hơn là đá đểu ta mi ==!
dkent_dragon
Newbie
Newbie
dkent_dragon

Số bài : 48
Birthday : 21/06/1995

Bài gửiTiêu đề: Re: gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại những cảm xúc thật về lớp mình nghe :).   gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại  những cảm xúc thật về lớp mình nghe :). I_icon_minitimeTue Apr 12, 2011 12:44 pm

Ấn tượng thì ko thiếu, cảm xúc thì cũng nhiều, nói ra sợ ko hết. Ấn tượng đầu năm của ta là bởi cái mỏ thằng Hoàng (cãi lộn hơi phê), cái giọng thằng Tiến, cái tính thằnh Hinh, và bản tính còn lúc càng khó chịu của con Trinh... ở tổ ta, con gái ở lớp đầu năm thì ta thấy bợn Phương mặt dày ko thể tả Smile, con gái con đứa j` mà đi chủ động làm quen đủ thằng con trai, cuối cùng thì cũng bẫy đc bạn Viên Very Happy, đúng như thằng Duy nói thì đúng là quá bựa =)) . Còn ở mấy tổ khác thì ta thấy lớp mình chưa đoàn kết lắm, nc thì nói rứa thôi chứ đi chơi toàn đánh lẻ đi riêng ko. Neutral Còn nhiều nhiều điều mún nói nữa, nhưng ko nói ra hít.... Hy vọng sang năm tới sẽ đoàn kết hơn, bớt kích đểu nhau vs thái độ chảnh đi, xứng đáng là a10 No.1. Kakaka! drunken
m10teenboy_3f2s
Moderator
Moderator
m10teenboy_3f2s

Bài gửiTiêu đề: Re: gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại những cảm xúc thật về lớp mình nghe :).   gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại  những cảm xúc thật về lớp mình nghe :). I_icon_minitimeTue Apr 12, 2011 9:44 pm

Smile..1 bài viết rất hay và cảm dộng của bạn nhân. :d
khaikuze
Newbie
Newbie
khaikuze

Số bài : 17
Birthday : 22/12/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại những cảm xúc thật về lớp mình nghe :).   gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại  những cảm xúc thật về lớp mình nghe :). I_icon_minitimeMon Apr 18, 2011 11:09 am

Surprised Surprised Surprised lớp mình chưa đoàn kết lắm,phải cố gắng hơn nữa,mí ông con zai thì có vẻ dễ dàng rồi,còn mí bà thì khó đấy,lớp mình chơi được chứ đâu có đến nỗi,chỉ tại không thích đi chung,phân biệt đẳng cấp,rồi nên đánh lẻ,khiến lớp chưa đoàn kết,mọi hoạt động khó khăn,nếu khắc phục hết mấy điểm này thì boả đảm,a10 xuất chúng ^^ giống như hồi đầu năm á kìa,tập văn nghệ,bà con thay phiên ủng hộ đi theo quá trời !! Đi chơi quá trời !! Nói chung cũng quá trời !! Laughing Laughing Laughing
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại những cảm xúc thật về lớp mình nghe :).   gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại  những cảm xúc thật về lớp mình nghe :). I_icon_minitime

gần 1 năm học rồi..mấy mem a10 hãy vào đây vs viết lại những cảm xúc thật về lớp mình nghe :).

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» lớp mình lên trang 3 của google nè
Trang 1 trong tổng số 1 trang